livescore
Los Cabos Open
ATP 250
KT
Bernard Tomic
2

Karen Khachanov
0
Bernard Tomic chuyển đổi Điểm số và THẮNG Set thứ hai 6-4
Bernard Tomic chuyển đổi Điểm số và hiện dẫn trước 5-4
Bernard Tomic bẻ giao bóng của Karen Khachanov và trận đấu hiện đang hòa với 4-4
Bernard Tomic tham gia Trận đấu và hiện đang theo sau 3-4
Karen Khachanov chuyển đổi Điểm số và hiện dẫn trước 4-2
Karen Khachanov bẻ giao bóng của Bernard Tomic để dẫn trước 3-2 trong set thứ 2
Karen Khachanov đưa trận đấu hòa với 2-2
Bernard Tomic chuyển đổi Điểm số và hiện dẫn trước 2-1
Karen Khachanov đưa trận đấu hòa với 1-1
Bernard Tomic thắng trận đầu tiên của set thứ 2
Trận thứ hai bắt đầu. Bernard Tomic giao bóng trước
Bernard Tomic chuyển đổi Set Point và THẮNG Set đầu tiên 6-2
Bernard Tomic tham gia trận đấu và hiện dẫn trước 5-2
Bernard Tomic bẻ giao bóng của Karen Khachanov và hiện dẫn trước 4-2
Bernard Tomic tham gia trận đấu và hiện dẫn trước 3-2
Karen Khachanov thắng Game Point, hòa với 2-2
Bernard Tomic tham gia trận đấu và hiện dẫn trước 2-1
Karen Khachanov thắng Game Point, hòa với 1-1
Bernard Tomic thắng ván đầu tiên và dẫn trước 1-0

Giới thiệu

Skor Secara Langsung Bernard Tomic lawan Karen Khachanov

Skor terkini Quần vợt, jadual pasukan, dan banyak lagi untuk Bernard Tomic lawan Karen Khachanov. Skor secara langsung Quần vợt anda untuk Bernard Tomic lawan Karen Khachanov dalam ATP 250 Los Cabos Open.

Dapatkan berita sukan terkini dengan perkembangan perlawanan, jaringan gol dan detik-detik penting antara Bernard Tomic dengan Karen Khachanov.

Jangan lepaskan peluang mendapat berita terkini perlawanan ATP 250 Los Cabos Open antara Bernard Tomic dengan Karen Khachanov – ikuti skor langsung, jadual pasukan, pertukaran pemain, dan banyak lagi.

Dapatkan berita masa nyata tentang keputusan, penjaring gol dan statistik pemain untuk Bernard Tomic lawan Karen Khachanov dalam ATP 250 Los Cabos Open.

Ikuti aksi langsung Bernard Tomic lawan Karen Khachanov dengan skor langsung serta ulasan perlawanan yang menyeluruh.

Rasai keterujaan pertandingan ATP 250 Los Cabos Open antara Bernard Tomic dengan Karen Khachanov dengan kemaskini skor secara langsung yang memberikan anda maklumat terkini tentang skor dan detik-detik perlawanan.